vaci.szekesegyhaz.hu hírei :
Home » , , , » Kolping - kerékpáros és autós zarándoklatok

Kolping - kerékpáros és autós zarándoklatok

Készítette: Unknown | 2015. augusztus 27., csütörtök | 10:10

A 2015. évben kerékpáros és autós zarándoklatok a 2015. évben:

Első alkalom: Május első szombatján, 2-án Esztergomba a már szokásos Mindszenty zarándoklat.

Második alkalom: Július első szombatján, 4-én Márianosztrára zarándokolnak Jézus öt szent sebe tiszteletére.

Harmadik alkalom: Szeptember első szombatján, 5-én Máriabesnyőre zarándokolnak a Szűz Anya tiszteletére.

Részletes információ a zarándoklatok előtt a templomi hirdetésben és a szórólapokon.

A zarándoklatot az időjárás nem befolyásolja.

Jelentkezés és további információ: 
06309603773 egész nap, valamint a 0627503940 -es telefonon 6:30 órától 16:00 óráig.


Megosztás :

1 megjegyzés:

  1. Thanks for sharing, nice post!

    Giúp các mẹ giải đáp thắc mắc những thực phẩm giàu canxi cho bé không hay trẻ bị ho thì triệu chứng thiếu canxi ở trẻ sơ sinh hay trẻ bị viêm phế quản với có nên dùng dầu khuynh diệp cho trẻ sơ sinh như thế nào hay bổ sung sắt cho trẻ có tốt cho trẻ không hay bổ sung vitamin d cho trẻ sơ sinh bật máy lạnh máy quạt hay không hay thực phẩm giàu sắt hay có nên cho trẻ ngồi xe tập đi hay bé 6 tháng tuổi ăn dặm mấy bữa 1 ngày không bật đèn sáng thì có nên băng rốn cho trẻ sơ sinh khi ngủ hay trẻ tiêm phòng bị sốt bao lâu bằng mật ông hiệu quả hay có nên dùng miếng dán hạ sốt cho trẻ hay không hay ngậm vú giả trẻ em thì tham khảo có nên cho trẻ ăn nước xương hầm hay không hay có nên nêm gia vị cho bé ăn dặm hay không hay mua hàng giá rẻ trực tuyến trên ebay thì tham khảo mua hàng trên ebay hay tham khảo blog về siêu thị http://sieuthicoban.blogspot.com/ và blog về trẻ em có nên ăn thì http://conenchotrean.blogspot.com/ để biết chăm sóc bé hay http://conenchotreuong.blogspot.com/ để biết có nên cho trẻ trước khi uống hay http://treannhieuco.blogspot.com/ để biết cho trẻ ăn nhiều có tốt không hay cháo hạt sen cho bé tốt nhất ăn dặm hay sóng wifi có ảnh hưởng đến trẻ sơ sinh không

    VálaszTörlés

 
Támogatók : ÁldásINFO | Migazzi Hírportál | Alsóvárosi Szent Miklós Plébániahivatal Üzemelteti a Blogger
Copyright © 2011. Váci Székesegyház - All Rights Reserved